TAZAMA PICHA ZA UZINDUZI WA MISS TANZANIA DAR

1
2

3
Linah na Watu wake wa nguvu
3X6A0199
Liliani Deus (Miss Tanzania 2014/15)
3X6A0206
(Kushoto) ni mshiriki wa Miss Tanzania miaka iliyopita (Faudhia Fyeka)
3X6A0226
(Washiriki wa Miss Tanzania  pamoja na mshindi Lilian 2014/2015
3X6A0318
Waandaaji wa shindano la Miss Tanzania
4
Linah na warembo wa nguvu
5
Warembo katika pozi
as
Warembo katika pozi
sd
Warembo katika pozi
sdx
Warembo katika  pozi

Comments

Popular posts from this blog

Kanye West launches a new 'unpretentious' range of clothes which will set you back $2,000 for a shredded sweater